SP003933

ACETYLCYSTEIN 200mg | Thuốc Bột Long Đờm | (hộp 20 gói) Dược Vidipha - Gói

1,500đ

Đơn vị tính:
Gói
Hộp
Mô tả chi tiết

Thành phần: Mỗi gói 1g chứa:

  • Hoạt chất chính:

Acetylcystein....................200mg

  • Tá dược:   

Lactose, aspartam, bột hương vị trái cây, aerosil, màu vàng tartrazin.

Dùng làm thuốc long đờm, tiêu nhầy trong các bệnh lý hô hấp có đờm đặc quánh hoặc tăng tiết nhầy như viêm phế quản cấp và mạn, viêm mũi, viêm xoang

Người lớn và trẻ trên 7 tuổi: 1 gói/ lần, ngày 3 lần.

Trẻ em 2 – 7 tuổi: 1 gói/ lần, ngày 2 lần.

Dùng theo đường uống. Cho bột thuốc vào trong 10 - 15ml nước đun sôi để nguội (khoảng 2 - 3 muỗng café), khuấy đều và uống ngay.

Đánh giá sản phẩm
Chưa có đánh giá nào

Hãy là người đầu tiên đánh giá sản phẩm ACETYLCYSTEIN 200mg | Thuốc Bột Long Đờm | (hộp 20 gói) Dược Vidipha